Tin T?c Nóng H?i

0

Tin t?c

Hi?n th? thêm Tin T?c
Hi?n th? thêm phan tích
  Th?i Gian Hi?n T?i: 07:42 (GMT +7:00)

L?ch Kinh T?

Th?i gian Ti?n t? S? ki?n Th?c t? D? báo Tr??c ?ó
Các S? Ki?n Kinh T? Tr?ng ?i?m S?p T?i
6gi? 02phút   CHF T? L? Th?t Nghi?p kh?ng ?i?u ch?nh theo th?i v?   2.4% 2.3%
6gi? 02phút   CHF T? L? Th?t Nghi?p ?i?u ch?nh theo th?i v?   2.3% 2.3%
8gi? 47phút   GBP Bài Phát Bi?u c?a Tenreyro, Thành Viên MPC        
11gi? 17phút   BRL Brazilian IPCA Inflation Index SA (Tháng trên tháng)     0.44%
Nh?ng S? Ki?n Kinh T? Tr?ng ?i?m ???c ??ng G?n ?ay
07:30   AUD Doanh S? Bán L? (Tháng trên tháng) 0.9% 0.4% 0.1%
06:30   JPY Chi Tiêu H? Gia ?ình (Tháng trên tháng) 2.6% -9.8% -11.5%
06:30   JPY Chi Tiêu H? Gia ?ình (N?m trên n?m) -2.0% 2.5% -5.1%

Các Lo?i Ti?n ?i?n T? Hàng ??u

Title Xóa
  Tên Ky hi?u Giá (USD) V?n Hóa T.Tr K.L (24H) T.??i (24H)
Bityabo亚博平台 BTC 7,853.8 $143.18B $23.76B -1.45%
Ethereum ETH 137.41 $15.14B $7.65B -1.95%
Ripple XRP 0.20366 $8.88B $1.36B -1.63%
Tether USDT 1.0043 $4.64B $27.78B +0.24%
Bityabo亚博平台 Cash BCH 238.22 $4.37B $1.90B -0.58%

Sàng l?c C? phi?u

Quét Tìm C? Phi?u
   
   
   
Tìm

C?p ti?n ?i?n t?

Nh?n Báo Giá Ti?n ?i?n T? Theo Th?i Gian Th?c
   
   
   
Tìm
10/01/2020 00:42 GMT

Th? tr??ng Tài chính theo Th?i gian Th?c

Ch? s? ??a ph??ng

Tên L?n cu?i T.??i % T.??i T?ng Quan Th? Tr??ng Adv. Dec.
VN 30 877.76 +12.58 +1.45%
Up
80.00%
Down
16.67%
Unchanged
3.33%
24 5
HNX 30 178.18 0.00 0.00%
Up
34.62%
Down
15.38%
Unchanged
50.00%
9 4
VN 960.15 +11.17 +1.18%
Up
50.40%
Down
28.53%
Unchanged
21.07%
189 107
HNX 101.25 +0.92 +0.92%
Up
22.44%
Down
11.08%
Unchanged
66.48%
81 40

Ch? s? Th? gi?i

Tên L?n cu?i T.??i % T.??i T?ng Quan Th? Tr??ng Adv. Dec.
Dow 30 28,956.90 +211.81 +0.74%
Up
66.67%
Down
33.33%
20 10
S&P 500 3,274.70 +21.65 +0.67%
Up
73.31%
Down
26.10%
Unchanged
0.60%
368 131
DAX 13,495.06 +174.88 +1.31%
Up
90.00%
Down
10.00%
27 3
SET 1,579.64 +20.37 +1.31%
Up
59.37%
Down
15.21%
Unchanged
25.42%
320 82
Nifty 50 12,215.90 +190.55 +1.58%
Up
84.00%
Down
16.00%
42 8
Nikkei 225 23,857.00 +117.13 +0.49%
Up
66.96%
Down
29.02%
Unchanged
4.02%
150 65
Shanghai 3,094.88 +27.99 +0.91%
Up
82.73%
Down
13.48%
Unchanged
3.79%
1025 167

H.?. T??ng lai Ch? s?

TênThángL?n cu?i% T.??i
Hang Seng01/2028,577.0+1.85%
China A5001/2014,506.5-0.06%
S&P 5003/203,281.88+0.18%
Nasdaq3/209,028.88+0.22%
Nikkei 2253/2023,827.5+0.35%
Singapore MSCI01/20376.00+0.13%

Hàng Hóa

TênThángL?n cu?i% T.??i
Vàng02/201,552.45-0.12%
B?c3/2017.918-0.10%
??ng3/202.802+0.11%
D?u Th? WTI02/2059.55-0.02%
Khí T? nhiên02/202.164-0.14%
Cotton01/2019,830+0.25%

H.? T??ng lai Tài chính

TênThángL?n cu?iT.??i
US 10 YR T-Note3/20128.82-0.04
Euro Bund3/20171.31-0.07
Japan Govt. Bond3/20152.07+0.06
UK Gilt3/20131.36-0.20
US 30Y T-Bond3/20156.73-0.10
Ch? s? US Dollar Ind.3/2097.132+0.136

Qu? ETFs

TênL?n cu?iT.??i% T.??i
SPDR S&P 500326.65+2.20+0.68%
db x-trackers FTSE V.236.40+2.80+1.20%
United States Oil Fu.12.48-0.17-1.34%
SPDR Gold Trust146.02-0.85-0.58%
VanEck Vectors Vietn.15.85-0.01-0.06%
iShares MSCI EM45.3500+0.3000+0.67%

Các C? phi?u hàng ??u

TênL?n cu?iT.??i% T.??i
Exxon Mobil69.76+0.53+0.77%
Alibaba ADR221.78+3.78+1.73%
Twitter Inc33.22+0.17+0.51%
Facebook218.30+3.08+1.43%
Alphabet A1,419.79+14.75+1.05%
Apple309.63+6.44+2.12%

Ch?ng Khoán Vi?t Nam

TênL?n cu?iT.??i% T.??i
ACB22,400+300+1.36%
Vietcombank88,700+1700+1.95%
VINACONEX25,40000.00%
SHB6,500+100+1.56%
Dabaco23,700+0+0.00%
Vinamilk118,600-200-0.17%

 

 

 

 

 

 

??ng ky v?i Google
ho?c
??ng ky b?ng Email